Ingancin yana da mahimmanci a kowane fanni na tsarin samar da mu

A lokacin aikin samarwa, mun ɗauki matakan matakai don tabbatar da kwanciyar hankali da haɓaka ingancin samfur.Anan ga manyan hanyoyin da muke amfani da su don tabbatar da ingancin samfur a duk fannonin samarwa:

I. Gudanar da albarkatun kasa

Kimantawa da zaɓin mai siyarwa: Gudanar da ƙayyadaddun kimantawa na masu kaya, gami da cikakken bincike na cancantar kamfanoni, tsarin gudanarwa mai inganci, tsarin samarwa, da ingancin samfur.Masu ba da kayayyaki ne kawai waɗanda suka cika ka'idoji za su iya zama abokan haɗin gwiwarmu, don haka tabbatar da ingancin albarkatun ƙasa.

Kwangilar siyayya da ƙayyadaddun bayanai: A cikin kwangilar siyan, bayyana sunan, ƙayyadaddun bayanai, kayan aiki, ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun kayan, da dai sauransu na albarkatun ƙasa don tabbatar da cewa mai siyarwar ya samar da ingantaccen albarkatun ƙasa daidai da buƙatun kwangila.

Duban danyen kayan aiki: Gudanar da tsauraran gwajin samfur akan kowane nau'in albarkatun da ke shigowa don tabbatar da cewa ingancin kayan ya cika bukatun samarwa.Don albarkatun da ba su cancanta ba, a mayar da su gaba ɗaya ko musanya su.

II.Sarrafa Tsarin Samfura

Tsarin tsari da haɓakawa: Tsara da haɓaka ayyukan samarwa bisa ga halaye na samfur da buƙatun samarwa don tabbatar da kwanciyar hankali da sarrafa tsarin samarwa.

Kula da kayan aiki da daidaitawa: Kulawa akai-akai da kayan aikin samar da sabis don tabbatar da aikin sa na yau da kullun.A lokaci guda, daidaita kayan aiki akai-akai don tabbatar da daidaito da kwanciyar hankali, don haka tabbatar da daidaiton ingancin samfur.

Horar da ma'aikata da ƙayyadaddun aiki: horar da ma'aikatan samarwa akai-akai don haɓaka ƙwarewar aiki da wayar da kan su.Ƙirƙirar cikakkun bayanai na aiki don tabbatar da cewa ma'aikata suna aiki daidai da ƙayyadaddun bayanai kuma rage tasirin abubuwan ɗan adam akan ingancin samfur.

Kulawa na kan layi da kula da inganci: Yayin aiwatar da samarwa, ana amfani da fasahar sa ido kan layi don saka idanu akan ingancin samfura a ainihin lokacin.A lokaci guda, an kafa wuraren kula da inganci don sarrafa mahimman matakai don tabbatar da daidaiton ingancin samfur.

III.Binciken Samfur da Ra'ayin

Duban samfurin da aka gama: Gudanar da cikakken bincike na samfuran da aka gama don tabbatar da cewa samfuran sun cika ƙa'idodi masu inganci.Don samfuran da ba su cancanta ba, gudanar da aikin sake yin aiki ko sarrafa guntu.

Bayanin abokin ciniki da haɓakawa: tattara rayayyun bayanan abokin ciniki da ci gaba da haɓaka ingancin samfur.Don ingantattun batutuwan da abokan ciniki suka taso, bincika abubuwan da ke haifar da su a hankali, haɓaka matakan haɓakawa, da ci gaba da haɓaka ingancin samfur.

IV.Gina Tsarin Gudanar da Inganci

Haɓaka ka'idoji da matakai masu inganci: Dangane da halayen samfuri da buƙatun kasuwa, haɓaka cikakkun ƙa'idodin inganci da tsarin sarrafa inganci don tabbatar da buƙatu masu inganci da matakan sarrafawa ga kowane mataki a cikin tsarin samarwa.

Kafa sashen gudanarwa mai inganci: Kafa sashen kula da ingancin kwazo don kulawa da sarrafa sarrafa inganci a duk lokacin aikin samarwa, tabbatar da ingantaccen aiki na tsarin gudanarwa mai inganci.

Ci gaba da haɓakawa da haɓakawa: Aiki akai-akai kimantawa da sake duba tsarin gudanarwa mai inganci, gano matsalolin da ake da su da yin gyare-gyare akan lokaci.A lokaci guda, kula da sabbin fasahohi da ka'idoji a cikin masana'antar, da ci gaba da haɓaka matakin da ingancin tsarin gudanarwa mai inganci.

Don taƙaitawa, muna tabbatar da cewa kowane mataki a cikin tsarin samarwa ya dace da ka'idoji masu inganci ta hanyar abubuwa daban-daban kamar sarrafa albarkatun ƙasa, sarrafa tsarin samar da kayayyaki, dubawar samfuri da amsawa, da gina tsarin gudanarwa mai inganci, ta haka ne tabbatar da kwanciyar hankali da haɓaka ingancin samfur.

ACvdsv (1)

Lokacin aikawa: Afrilu-16-2024